Tin đăng đã hết hạn.

ĐỘC NHẤT! 1PN MasteriLakeside view hồ siêu phẩm - Full nội thất Diamond- Giá CĐT + Chiết khấu cao

Ngày đăng: 12/07/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Khẳng định đẳng cấp sống hàng hiệu tại Masteri LakeSide OCP1 Căn hộ 1N1VS 45.2m | Giá chỉ từ 3.0x tỷ View hồ Ngọc Trai siêu xịn Độc bản trong phân khúc 1PN Vì sao đây là căn đáng mua nhất? Ký trực tiếp Chủ đầu tư pháp lý chuẩn chỉnh Hướng Tây Nam nhưng KHÔNG NÓNG đón gió tự nhiên từ hồ Bàn giao Quý IV/2026 Miễn phí dịch vụ 24 tháng Diện tích sử dụng tối ưu: 45.2m 4 Phương án thanh toán linh hoạt: 1 Thanh toán sớm nhận ưu đãi lớn 2 Thanh toán giãn tiến độ chỉ 10%/quý 3 Vay 70% Miễn phí lãi & gốc đến 15/06/2027 Không phạt trả nợ trước hạn Chỉ cần 20% ký HĐMB 4 Vay 50% Ân hạn đến 15/09/2027 Chuẩn bị 25% ký HĐMB Tiêu chuẩn bàn giao dòng Diamond đỉnh cao tại OCP1: 48 tiện ích nội khu đẳng cấp resort: Bể bơi spa, gym 5*, thư viện, khu tắm nắng dưới nước, yoga,... Sảnh lễ tân sang trọng, phòng chờ riêng tư, dịch vụ chuyên biệt Nội thất nhập khẩu cao cấp: Grohe, Hafele, Kohler, Daikin... Kính Low-E, cửa chống cháy tích hợp 4 lớp bảo mật Điều hòa âm trần 2 chiều, sàn gỗ, bếp đá Marble nhập khẩu Liên hệ ngay Em Ngát 0867923060 Nhận phiếu tính giá Đặt chỗ căn đẹp view hồ trước khi hết!

Xem thêm

Liên hệ:

086 792 ****

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

45.2 m²
55,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0867923060

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ĐỘC NHẤT! 1PN MasteriLakeside view hồ siêu phẩm - Full nội thất Diamond- Giá CĐT + Chiết khấu cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.