Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 1N+ phân khu Ruby, full nội thất, nhận nhà ở ngay. Giá chỉ 61,6tr/m2 LH ngay 0946768882

Ngày đăng: 05/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ 1N+ diện tích ~50m2 - nhà sẵn sổ, full nội thất cao cấp đẹp - Giá tốt nhất thị trường chỉ 3.080 tỷ full đồ, chỉ sách vali về ở ngay. - tiện ích tiện nghi và đầy đủ - đơn giá chỉ 61,6tr/m2 rẻ ngang khu S ( khu S giá giờ loanh quanh 60tr/m2 rồi) - tiềm năng tăng giă của khu Ruby còn rất lớn, bác nào đang muốn đầu tư liên hệ e ngay đi xem căn này. Mua được chắc chắn là thắng, biên lợi nhuận nhiều. - gọi ngay e Loan đi xem nhà: 0946768882

Xem thêm

Liên hệ:

094 676 ****

Vị trí bản đồ

3,08 tỷ

2 PN, 1 WC
50 m²
61,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 1N+ phân khu Ruby, full nội thất, nhận nhà ở ngay. Giá chỉ 61,6tr/m2 LH ngay 0946768882 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.