Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp full nội thất xịn mới

Ngày đăng: 05/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm Masteri nhé! M2 - 1706. 2 phòng ngủ 2 ban công Tây Nam. DT 61m2 thông thuỷ. Thiết kế Side by Side. Full nội thất đỉnh cao của thiết kết đẹp và tối ưu công năng. Sẵn sổ giao dịch. Giá 4.4X tỷ net. LH 0565918989 Sẵn pass xem nhà 24/24. Masteri Water Front còn sở hữu hệ thống tiện ích nội khu đẳng cấp bậc nhất tại Vinhomes Ocean Park. Tại đây, mỗi tòa căn hộ đều sở hữu bể bơi trong nhà nằm tại tầng trên cùng, được thiết kế gồm bể bơi dành cho người lớn và bể bơi dành cho trẻ nhỏ. Phần mặt ngoài bể bơi được thiết kế với kính Low E kịch sàn + trần, bạn có thể thỏa sức chiêm ngưỡng ngắm nhìn toàn cảnh khu đô thị Vinhomes Ocean Park giữa làn nước trong mát. Đặc biệt, bể bơi trong nhà Masteri Water Front Ocean Park còn được kết nối với vườn thượng uyển tầng thượng. Sau những giây phút bơi lội mỏi mệt, sẽ thật tuyệt khi có thể cùng người thân thảnh thơi dạo bộ, tận hưởng khí trời trong lành. Bên cạnh đó, không gian cảnh quan Masteri Ocean Park cũng có sự khác biệt khi được thiết kế theo phong cách nghệ thuật Van Gogh vô cùng ấn tượng. Nằm đan xen bên dưới mỗi tòa căn hộ là hồ cảnh quan, lounge thư giãn chìm dưới nước, sân chơi phun nước nghệ thuật, sân chơi trẻ nhỏ, đài phun nước, đường dạo bộ vv. Tại tầng 1 2 mỗi tòa nhà cũng có riêng sảnh lễ tân sang trọng, sảnh tiếp khách Bussiness Lobby, khu tập GYM, phòng vui chơi cho trẻ Kid Room vv Đặc biệt hơn, hệ thống tiện ích đa tầng tại Masteri Waterfront sẽ càng thêm phần đẳng cấp khi được kết hợp với khu phố thương mại sầm uất Malibu Walk nằm tại chính giữa 6 tòa căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

056 591 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
72,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NV

NGỌC VINHOMES

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp full nội thất xịn mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.