Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ Tòa S2 16 The Sapphire 2, Ocean Park 1 Diện Tích 64,9m2- 4 Tỷ ( Có TL )

Ngày đăng: 04/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: Diện tích: 64,9m². Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công thoáng mát. Tầng trung, view siêu đẹp, ánh sáng tự nhiên full các phòng Full Nội Thất Cao Cấp Hiện Đại Tiện ích vượt trội: An ninh bảo mật 3 lớp 24/7, thẻ từ thang máy. Hồ bơi, gym, công viên, sân chơi trẻ em. Gần Aeon Mall, trường học quốc tế, giao thông thuận tiện, Đối diện trục đường 52m Giá bán: 3,6 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

089 861 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

2 PN, 2 WC
64.9 m²
55,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Ngọc Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ Tòa S2 16 The Sapphire 2, Ocean Park 1 Diện Tích 64,9m2- 4 Tỷ ( Có TL ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.