Tin đăng đã hết hạn.

Cam kết không có căn nào rẻ hơn mà vẫn nhìn ra biển hồ căn 1PN diện tích rộng nhất tại The Lakeside

Ngày đăng: 11/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

* Em Yến PKD F1 của CĐT Masterisehomes xin phép giới thiệu đến quý Anh/Chị khách hàng căn 1PN giá chỉnh 3 tỷ với chiết khấu khủng nhất thị trường. Cam kết không chênh và full slot oto. * Thông tin căn hộ: - Loại hình: 1PN. - Diện tích thông thủy: 45.2m2, diện tích tim tường: 50.1 m2. - Tầm view độc nhất ôm trọn biển hồ. - Tầng 21 - 33. - Nội thất liền tường cao cấp với điều hòa âm trần, logia kính. - Sẵn slot oto. - Hỗ trợ vay miễn gốc lãi. * Chính sách & cơ hội: - Hỗ trợ vay 70% miễn gốc lãi trong vòng 30 tháng. - Miễn phí quản lý 2 năm, chiết khấu tốt, thanh toán linh hoạt. - Căn 1PN: Giá rẻ nhất dễ cho thuê dễ bán lại. - Tỷ suất sinh lời ổn định 70%/năm, phù hợp đầu tư và giữ tài sản. * Chỉ còn duy nhất căn 1PN giá rẻ nhất thị trường, cam kết không căn nào rẻ đẹp bằng. Có căn rẻ hơn em hoàn cọc. LH đi xem căn hộ mẫu và tư vấn dòng tiền: 0862200699

Xem thêm

Liên hệ:

086 220 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2.500 tỷ

1 PN
50.1 m²
49,9 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LY

Lê Thị Hoàng Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cam kết không có căn nào rẻ hơn mà vẫn nhìn ra biển hồ căn 1PN diện tích rộng nhất tại The Lakeside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.