Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH 2N2VS + 1, giả góc, DT 68m2 giá chỉ 3.38 tỷ, tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm

Ngày đăng: 09/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nằm tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội, căn hộ chung cư này có diện tích 68m2 với 2PN, 2WC. Nội thất full cực chất với đầy đủ đồ đạc, sẵn sàng vào ở ngay. - Hướng cửa chính: Đông Bắc, ban công: Tây Nam, phong thủy chuẩn. - Pháp lý đầy đủ. Thông tin dự án: Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm do Vingroup đầu tư, với quy mô 66 tòa chung cư cao từ 23 - 26 tầng, cùng 2300 căn BT và shophouse. Thiết kế hiện đại, tiện ích đỉnh cao như biển hồ nước mặn 6.1ha, hồ lớn 24.5ha, 117ha cây xanh, công viên gym ngoài trời, 150 sân thể thao, 8 bể bơi, hệ thống trường học VinSchool, bệnh viện VinMec và TTTM Vincom. Gần các tiện ích như baby house school, trường tiểu học Dương Xá, siêu thị Thái Metro, Winmart Vincom Ocean Park, và bệnh viện Hy Vọng Mới. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Nguyễn Văn Mừng 0777233777

Xem thêm

Liên hệ:

077 723 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,38 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
49,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Văn Mừng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 2N2VS + 1, giả góc, DT 68m2 giá chỉ 3.38 tỷ, tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.