Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm 3PN tòa PR6 trục 15 view bể bơi, giá tốt, ký HDMB CĐT. LH 0928508689

Ngày đăng: 05/07/2025

4.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: PR6 2x 15. Diện tích 86.8m² thiết kế cực kỳ hợp lý, không gian sống lý tưởng. Điểm nổi bật: Thiết kế vuông vắn, đẹp. Phòng khách rộng, vuông vắn dễ bài trí nội thất. Khu bếp thoáng đãng, thiết kế mở ra logia tiện lợi. Phòng ngủ lớn có ban công riêng tận hưởng tầm view đắt giá nhất khu: Bể bơi trung tâm & tháp Eiffel. Tòa PR6 Phân khu The Paris, Vinhomes Ocean Park 1. Giá tốt chiết khấu cao lên đến 12%. Giá tiến độ nhanh: 5.240 tỷ. Ký HĐMB trực tiếp với CĐT pháp lý minh bạch. Liên hệ: 0928508689 để xem nhà thực tế và nhận thông tin ưu đãi sớm nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

092 850 ****

Vị trí bản đồ

5,24 tỷ

3 PN
86.8 m²
60,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TP

Ta Thu Phuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm 3PN tòa PR6 trục 15 view bể bơi, giá tốt, ký HDMB CĐT. LH 0928508689 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.