Tin đăng đã hết hạn.

CẦN BÁN GẤP! Căn hộ 2PN rộng 70,9m2 tầng trung giá 4.3 tỷ thu về. liên hệ: 0975344463

Ngày đăng: 08/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn 2PN: 70.9m2 ZR2 khu Metropolitan tầng trung giá siêu tốt 4.3 tỷ. * Thông tin căn hộ. - DT: 70.9m². Tim tường (79.7m² thông thủy). - Thiết kế: 2 PN 2VS thiết kế riêng biệt, - View công viên nội khu và sân thể thao cực tiện cho các gia đình yêu thiên nhiên. - Nội thất: Bàn giao cao cấp theo tiêu chuẩn CĐT, gồm trần sàn tường, thiết bị chiếu sáng, thiết bị nhà vệ sinh. - Pháp lý: Chính chủ, không vay ngân hàng. - Giá bán: 4.3 tỷ. (Thanh toán tiến độ nhanh với CĐT hiện đã thanh toán 1.5tr, trung bình 2 tháng sẽ thanh toán hơn 100tr với CĐT đến lúc nhận nhà). * Liên hệ em Hùng: 0975344463

Xem thêm

Liên hệ:

097 534 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN, 2 WC
70.9 m²
60,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MH

Minh Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CẦN BÁN GẤP! Căn hộ 2PN rộng 70,9m2 tầng trung giá 4.3 tỷ thu về. liên hệ: 0975344463 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.