Tin đăng đã hết hạn.

Bán phá giá-Căn 2PN góc-Chỉ 55tr/m2-Rẻ nhất Masteri Lakeside-View hồ cảnh quan-Quà cao nhất dự án

Ngày đăng: 10/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Không dành cho người cần sự hoàn hảo - Chỉ dành cho người biết tính toán và nhìn ra giá trị thực! Liên hệ ngay em Hà - PKD Masteri Homes: 0936393377 để nhận chính sách quà tặng cao nhất dự án. 1. Chi tiết căn 2 ngủ góc Masteri Lakeside. - Giá 4,05 tỷ. - Diện tích: 72,7 m² tim tường - 66,6 m² thông thủy. - Tầng thấp - Góc sáng ít. - View hồ cảnh quan. - Căn góc 2 hướng 2. Đổi lại Khách hàng được gì? - Giá rẻ hơn căn tương đương 4 - 500 triệu. Số tiền đó có thể đầu tư nội thất đẹp, dễ cho thuê, dễ bán lại chốt lời. - Phù hợp khách tài chính hạn chế - Vẫn ở được khu cao cấp. - Miễn phí quản lý 24 tháng. Nhận nhà là cho thuê luôn. 3. Thiết kế - Chuẩn phong thuỷ, công năng vượt thời gian. - 2 hướng: riêng biệt đón gió, lọc khí, giữ nhà luôn thông thoáng. - Phòng ngủ: tách biệt không sát nhau, không chung tường hàng xóm tối đa riêng tư & yên tĩnh. - Ban công dài và rộng, đón gió và ánh sáng tự nhiên, có thể đặt một bàn trà nhỏ, trồng cây xanh, ngắm hoàng hôn. - Khu làm việc riêng có cửa sổ rộng thoáng - Khu bếp hình chữ L rộng rãi. - Cửa ra vào không đối nhau, rất riêng tư và hợp phong thuỷ. 4. Bàn giao cao cấp: - Cửa sổ lớn tràn viền tạo cảm giác rộng rãi, thoáng đãng. - Bàn giao nội thất liền tường nhập khẩu Châu Âu: Bếp, sàn gỗ, trần cao 2.9m, điều hoà âm trần, thiết bị vệ sinh nhập khẩu. - Hệ kính Low - E chống nóng, cách âm, tiết kiệm điện, ban ngày không cần bật đèn. 5. Chính sách bán hàng. - Hỗ trợ vay 70%, miễn lãi và gốc 30 tháng (sau bàn giao 6 tháng) - Chiết khấu 13% khi thanh toán nhanh. - Miễn phí quản lý 24 tháng. 6. Ngoài ra bên e còn quỹ căn 3PN view hồ độc quyền giá tốt. Liên hệ ngay em Hà để nhận tư vấn miễn phí thủ tục và đi xem nhà mẫu: 0936393377

Xem thêm

Liên hệ:

093 639 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
72.7 m²
55,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thu Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán phá giá-Căn 2PN góc-Chỉ 55tr/m2-Rẻ nhất Masteri Lakeside-View hồ cảnh quan-Quà cao nhất dự án - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.