Tin đăng đã hết hạn.

Bán Gấp Căn 2PN R1.021008 Phân Khu Zenpark - Full đồ View thoáng Sẵn sổ Giá chỉ 4,5 tỷ

Ngày đăng: 10/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Cụm toà R1.02 Căn số 1008 Diện tích: 68,2m² | Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh Hướng cửa: Tây Nam | View: Thoáng đẹp không bị chắn Nội thất: Full đồ như hình khách mua chỉ việc xách vali vào ở Pháp lý: Sẵn sổ không vay sang tên nhanh Giá bán: 4,5 tỷ Tình trạng: Nhà trống có sẵn pass Xem bất cứ lúc nào Cam kết của em Linh: Làm việc trực tiếp chính chủ không kê giá. Miễn phí 100% phí môi giới. Tư vấn tận tâm hỗ trợ chọn căn phù hợp nhất. Pháp lý rõ ràng, sang tên sổ đỏ nhanh chóng. Ưu đãi đặc biệt cho khách cọc sớm. Xem nhà 24/7 hỗ trợ đầy đủ A - Z. Liên hệ ngay để giữ căn giá tốt nhất: Ms. Hoàng Linh 0948332888Zalo, iMessage luôn sẵn sàng hỗ trợ).

Xem thêm

Liên hệ:

094 833 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
68.2 m²
65,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HL

Hoang Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Gấp Căn 2PN R1.021008 Phân Khu Zenpark - Full đồ View thoáng Sẵn sổ Giá chỉ 4,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.