Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ The Metropolitan sở hữu vị trí kim cương kế bên biển hồ, giá hôm nay lời ngày mai

Ngày đăng: 27/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trung tâm sôi động view triệu đô Cơ hội đầu tư sinh lời bền vững. Vị trí trung tâm nhất, liền kề Vincom Mega Mall Ocean Park trái tim thương mại của cả khu đô thị. Chỉ vài bước chân tới biển hồ nước mặn & hồ Ngọc Trai 24,5ha sống như nghỉ dưỡng mỗi ngày. Kết nối đa chiều: Gần tuyến Metro số 8, cầu Vĩnh Tuy 2, Quốc Lộ 5A, cao tốc 5B. Lý do khách hàng chọn Metropolitan để ở và đầu tư: An cư đẳng cấp: Thiết kế hiện đại, tối ưu ánh sáng & không gian sống. Tiện ích nội khu trọn vẹn: Bể bơi, vườn dạo bộ, phòng gym, sân thể thao. Cộng đồng dân cư văn minh môi trường sống lý tưởng cho gia đình trẻ và người thành đạt. Đầu tư sinh lời: Sát Vincom, VinUni, bệnh viện Vinmec dễ cho thuê, thanh khoản cao. Giá đang trong giai đoạn đầu biên độ tăng giá lớn. Khu vực Gia Lâm chuẩn bị lên quận tiềm năng bứt phá mạnh mẽ. Chỉ từ 58 triệu/m2. Hỗ trợ lãi suất 0% Ân hạn gốc đến 24 tháng! Inbox ngay hoặc gọi 0946397868 để nhận bảng giá, mặt bằng và lựa chọn căn view đẹp nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

094 639 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

63 m²
57,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Gia Lâm Central Metropolitan, Đ. Nguyễn Mậu Tài, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DB

Dung Bống

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ The Metropolitan sở hữu vị trí kim cương kế bên biển hồ, giá hôm nay lời ngày mai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.