Tin đăng đã hết hạn.

1n+ rẻ nhất dự án - chiết khấu tốt nhất thị trường - cam kết không chênh - tặng quà tân gia hấp dẫn

Ngày đăng: 02/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

1N+ View hồ đẹp nhất dự án. Layout vuông vức view như phim, tiện ích như resort. Sở hữu ngay căn hộ 1N1VS đẹp xuất sắc tại Lakeside Vinhomes Ocean Park: View hồ mộng mơ, ban công nối dài đón nắng gió cảm giác chill như trong phim. Diện tích tối ưu: Thêm phần + linh hoạt vừa ở, vừa làm việc, vừa đầu tư. Nội thất bàn giao chuẩn Âu sang trọng, chỉ việc xách vali vào ở. Giá tốt nhất bảng hàng chỉ từ 1 tỷ vốn ban đầu. Phù hợp với khách trẻ, gia đình nhỏ, nhà đầu tư cho thuê. Tại sao nên chọn Lakeside? Tiện ích sống: Hồ điều hoà 28ha không khí mát mẻ quanh năm. Công viên, sân thể thao, bể bơi, gym, BBQ, shophouse ngay dưới nhà. Trường học, bệnh viện quốc tế, trung tâm thương mại ngay trong đại đô thị. Hệ sinh thái Vinhomes chuẩn cao cấp: An ninh đa lớp, vận hành chuyên nghiệp, cư dân văn minh. Tỷ suất sinh lời cao. Dễ cho thuê: Căn 2N luôn khan hiếm dễ ra hàng khai thác tối đa dòng tiền. Dành cho ai muốn ở sang đầu tư chắc nhưng vẫn tiết kiệm ngân sách! Liên hệ: 0961251400

Xem thêm

Liên hệ:

096 125 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,76 tỷ

1 PN, 1 WC
40 m²
69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0961251400

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1n+ rẻ nhất dự án - chiết khấu tốt nhất thị trường - cam kết không chênh - tặng quà tân gia hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.