Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hott căn R1 69m2, 4,65 tỷ ở Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Hà Nội Hot!

Ngày đăng: 25/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội. Căn hộ với diện tích 69m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Nam, mang đến không gian sống thoáng đãng, tiện nghi đầy đủ. + Diện tích 69m2, 2 phòng ngủ + + 2 phòng tắm, thiết kế hiện đại + + Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Nam + + Nội thất đầy đủ, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình + + Giá bán 4,55 tỷ VND, hợp lý cho một căn hộ cao cấp + --- Điểm nhấn: Căn hộ sở hữu phong thủy tốt, tạo không gian sống hài hòa và thoải mái. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. --- Gần các tiện ích như: + Gần siêu thị Thái Metro, Winmart Vincom Ocean Park + + Gần bệnh viện Hy vọng mới + + Gần trường mầm non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm + + Gần trường cao đẳng kỹ thuật - mỹ nghệ VN + + Gần trường tiểu học Dương Xá + --- Giới thiệu dự án: Vinhomes Ocean Park Gia Lâm là dự án nổi bật với quy mô 66 tòa chung cư cao từ 23-26 tầng, cùng với 2300 căn biệt thự và shophouse. Dự án có nhiều tiện ích như biển hồ nước mặn 6,1 ha, hồ lớn 24,5 ha, 117 ha cây xanh, công viên gym ngoài trời, 150 sân thể thao, 8 bể bơi, cùng hệ thống trường học VinSchool và bệnh viện VinMec, mang đến chất lượng cuộc sống tốt nhất cho cư dân. --- Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0922992988 hoặc gặp Hoàng Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

092 299 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
67,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
S

Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hott căn R1 69m2, 4,65 tỷ ở Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Hà Nội Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.