Tin đăng đã hết hạn.

Cập nhật căn chuyển nhượng mới nhất masteri water front - view hồ hướng mát, sẵn sổ, giá cắt lỗ sâu

Ngày đăng: 27/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BẤT ĐỘNG SẢN NGUYÊN MINH CẬP NHẬT ĐẾN ANH/ CHỊ QUỸ CĂN CHUYỂN NHƯỢNG MỚI NHẤT MASTERI WATER FRONT LIÊN HỆ TRỰC TIẾP: 0912233328 ĐỂ XEM NHÀ NGAY HÔM NAY _______________________ LOẠI CĂN STUDIO - H3.xx01: 27.1m2, nội thất nguyên bản, giá bán 2 tỷ1 - M3.xx01: 27.1m2, full nội thất, giá bán 2 tỷ1 - H3.xx02: 32m2, full nội thất, giá bán 2 tỷ2 - H2.xx27: 34m2, full nội thất, giá bán 2 tỷ5 LOẠI CĂN 1N+ - H1.xx09: 43m2, nội thất nguyên bản, giá bán 2 tỷ9 - M1.xx08: 43m2, full nội thất, giá bán 3 tỷ - H1.xx09: 47m2, nội thất nguyên bản, giá 3 tỷ2 - M2.xx08A: 47m2, full nội thất, giá bán 3 tỷ2 bao phí LOẠI CĂN 2N - M3.xx18A: 55m2, full nội thất, giá bán 3 tỷ7 - H1.xx08A: 63m2, nội thất nguyên bản giá 3 tỷ9 - H3.xx19: 63m2, full nội thất giá bán 4 tỷ4 LOẠI CĂN 2N+ - M3.xx19: 63.3m2 full nội thất giá bán 4 tỷ6 - H1.xx18: 64m2, full nội thất giá bán 4 tỷ7 - H3.xx05: 64m2, full nội thất giá bán 4 tỷ7 LOẠI CĂN 3N - M3.xx18: 75m2, nội thất nguyên bản, giá bán 5 tỷ1 - M2.xx18A: 75m2 full nội thất giá bán 5 tỷ1 - H1.xx11: 75m2, nội thất nguyên bản, giá bán 5 tỷ3 - H3.xx18: 75m2 full nội thất giá bán 6 tỷ2 ______________________ SỐ LƯỢNG CĂN CÓ HẠN - LIÊN HỆ NGAY HÔM NAY

Xem thêm

Liên hệ:

091 223 ****

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

2 PN, 1 WC
47 m²
61,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập nhật căn chuyển nhượng mới nhất masteri water front - view hồ hướng mát, sẵn sổ, giá cắt lỗ sâu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.