Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 2PN Masteri U38-xx-11 view trực diện hồ Ngọc Trai. Tầng đẹp. Hướng ĐN. LH 0969792095

Ngày đăng: 23/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Masteri Lakeside chuẩn sống nghỉ dưỡng giữa lòng đô thị. Căn hộ U38 - 21 - 11 view hồ Ngọc Trai. Một chuẩn sống mới đang chờ đón chủ nhân xứng tầm tại tòa The Harmony phân khu cao cấp thuộc Masteri Lakeside, nơi mỗi sáng thức giấc là một bản giao hưởng của gió hồ, nắng sớm và không gian xanh tinh khiết. Thông tin căn hộ: Diện tích thông thủy: 69.9m2 2PN + linh hoạt. Tầng cao hướng Đông Nam & Đông Bắc. View trực diện Hồ Ngọc Trai đắt giá & hiếm có. Giá trị đầu tư: Giá full: 5.800 tỷ. Giá thanh toán sớm (TTS): 5,052 tỷ. Giá vay: 5.798 tỷ. Tại sao chọn U38 - 21 11? Tầm nhìn khoáng đạt hồ nước mênh mông ngay trước mắt. Bố trí thông minh tối đa công năng, tràn ngập ánh sáng. Kết nối nhanh chóng với trường học, shop thương mại, tiện ích nội khu. Chuỗi tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi ngoài trời, gym, cảnh quan nghỉ dưỡng0969792095 Sở hữu không gian sống xứng tầm liên hệ ngay hôm nay để trải nghiệm thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

096 979 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,05 tỷ

2 PN, 2 WC
69.9 m²
72,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MT

Minh Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2PN Masteri U38-xx-11 view trực diện hồ Ngọc Trai. Tầng đẹp. Hướng ĐN. LH 0969792095 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.