Tin đăng đã hết hạn.

Nhận nhà ở ngay căn hộ 2PN1VS 60m2 Full Nội Thất chỉ từ 2 tỷ 780 triệu Tại Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 23/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

* Nhận nhà ở ngay căn hộ 2PN1VS đã setup Full Nội thất Tại Vinhomes Ocean Park Giá cực kỳ hấp dẫn tại Phân khu sapphire S. Thông tin căn hộ: - Diện tích căn hộ: 60m². - Thiết kế căn hộ: Căn hộ được thiết kế vô cùng hợp lý với 2 phòng ngủ sáng vuông vắn + 1 vệ sinh, phòng khách rộng thoáng có logia và ban công thông gió thoáng mát. - Phòng vệ sinh được thiết kế thông minh phù hợp cùng lúc 2 người sử dụng. Môi trường sống hiện đại văn minh, đầy đủ các tiện ích cao cấp cho con trẻ vui chơi, học tập, rèn luyện sức khỏe. - Ngay dưới chân tòa nhà là hàng loạt siêu thị, hiệu thuốc, spa, salon,... Rất thuận tiện cho sinh hoạt của cư dân. - Máy tập thể dục được bố trí ở khắp các nội khu giúp cư dân dễ dàng rèn luyện sức khỏe. - Trong khu có nhiều trường học, phòng khám, trung tâm thương mại,... Giúp cư dân có nhiều lựa chọn cho các con học tập, vui chơi. - Môi trường sống trong lành yên tĩnh như 1 khu nghỉ dưỡng cho cha mẹ lớn tuổi tận hưởng cuộc sống về già. - Nội thất: Full nội thất liền tường. - Pháp lý minh bạch sổ đỏ chính chủ cầm tay. - Giá bán: 2 tỷ 780 triệu. * Anh/Chị quan Tâm tới căn hộ liên hệ trực tiếp để được tư vấn và xem trực tiếp căn hộ. Cảm ơn anh chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

098 553 ****

Vị trí bản đồ

2,78 tỷ

2 PN, 1 WC
60 m²
46,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TV

Toàn Bds Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhận nhà ở ngay căn hộ 2PN1VS 60m2 Full Nội Thất chỉ từ 2 tỷ 780 triệu Tại Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.