Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Vinhomes OCP1, full nội thất, mới tinh, 2pn, 48m2, 2.67 tỷ, tòa S1.10 cạnh công viên

Ngày đăng: 27/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chung cư full nội thất, 2pn, cho thuê được ngay, 48m2, sổ đỏ lâu dài, nhà mới tinh Tòa S1.10 cạnh công viên, view thoáng, gần bể bơi free, gần cả trường Trung học, Tiểu học và mầm non. Gần chợ dân sinh chi phí sinh hoạt rẻ Giá 2.67 tỷ bao phí

Xem thêm

Liên hệ:

083 459 ****

Vị trí bản đồ

2,67 tỷ

2 PN, 1 WC
48 m²
55,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MH

Mai Hồng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Vinhomes OCP1, full nội thất, mới tinh, 2pn, 48m2, 2.67 tỷ, tòa S1.10 cạnh công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.