Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 2PN 2WC tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 3,79 tỷ, 64m2

Ngày đăng: 22/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 2PN + 2WC tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội đang được bán gấp với giá 3,79 tỷ VND. Căn hộ có thiết kế hiện đại, hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Đông Nam, mang lại không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Nội thất đầy đủ với các trang bị như điều hòa, tủ lạnh, giường... giúp cho cuộc sống trở nên tiện nghi hơn. Chi tiết nổi bật: + Diện tích: 64m2 + Pháp lý đầy đủ + Tận hưởng không gian sống xanh với nhiều tiện ích xung quanh như hồ nước, công viên, và nhiều sân thể thao. Chi tiết dự án: Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm do Vingroup đầu tư với quy mô 66 tòa chung cư cao 23-26 tầng, bao gồm 2300 căn biệt thự và shophouse. Dự án được thiết kế với nhiều tiện ích nổi bật như: + Biển hồ nước mặn 6.1 ha + Hồ lớn 24.5 ha + 117 ha cây xanh + Công viên gym ngoài trời + 150 sân thể thao + 8 bể bơi + Hệ thống trường học VinSchool và bệnh viện VinMec Tiện ích xung quanh: + Siêu thị Thái Metro, L-Mart II, Winmart Vincom Ocean Park + Bệnh viện Hy vọng mới + Trường tiểu học Dương Xá, trường mầm non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm, trường Cao đẳng Kỹ thuật - Mỹ nghệ VN Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ và sắp xếp lịch xem nhà qua số điện thoại 0922992988 - Hoàng Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

092 299 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,79 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
59,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
S

Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 2PN 2WC tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 3,79 tỷ, 64m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.