Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Masteri water front siêu đẹp tầng trung, thoáng mát full nội thất cao cấp đang chờ chủ nhân

Ngày đăng: 23/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ thứ 2 trong series "ấm áp ái tình" đã xuất hiện. Một lựa chọn hoàn hảo cho những trái tim đang tìm kiếm chốn an yên đầy tinh tế. Căn hộ tầng trung M2 Master Water Front- Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm nằm tại phân khu cao cấp, trung tâm nhất của đại đô thị Vinhomes Ocean Park. Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh nhỏ nhắn, ấm cúng mà vẫn hiện đại. Diện tích: 59m² Ban công Tây Nam, view nội khu xanh mát, dễ chịu quanh năm. Full nội thất cao cấp dọn vào là ở ngay. Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch pháp lý minh bạch. Giá chào bán: 3 tỷ 985 triệu Dành cho ai yêu thích: Phong cách sống tinh tế Thiết kế chỉn chu, tỉ mỉ đến từng góc cạnh Không gian ấm áp, hài hòa và sang trọng Liên hệ ngay để không bỏ lỡ căn hộ mang đậm hơi thở tình yêu này!

Xem thêm

Liên hệ:

097 776 ****

Vị trí bản đồ

3,99 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
67,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VV

Vân Hoài Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Masteri water front siêu đẹp tầng trung, thoáng mát full nội thất cao cấp đang chờ chủ nhân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.