Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 73.4m² mặt phố Thành Trung, trung tâm Gia Lâm chỉ từ 4 tỷ

Ngày đăng: 27/06/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ 73.4m² mặt phố Thành Trung, trung tâm Gia Lâm chỉ từ 4 tỷ. Diện tích: 73.4m² | 2PN, 2WC, ban công thoáng, thiết kế hợp lý. Vị trí: Mặt phố Thành Trung trung tâm Gia Lâm, gần Vinhomes Ocean Park, chợ, trường học, bệnh viện. Nội thất: Đầy đủ nội thất cơ bản (tủ bếp, thiết bị vệ sinh, đèn, sàn, cửa... ), dọn vào ở ngay. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ sang tên nhanh. Giá bán: Chỉ từ 4 tỷ (có thương lượng trực tiếp). Liên hệ ngay em Liên: 0915421191

Xem thêm

Liên hệ:

091 542 ****

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
73.4 m²
54,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hanhomes Blue Star, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
E

E.Liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 73.4m² mặt phố Thành Trung, trung tâm Gia Lâm chỉ từ 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.