Tin đăng đã hết hạn.

Chiết khấu cao nhất thị trường độc quyền căn 2N2WC hướng ĐN view hồ Ngọc Trai tại Masteri Lakeside

Ngày đăng: 14/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Căn hộ hoa hậu tại Masteri Lakeside vị trí vàng, tiện ích đẳng cấp nhất Vinhomes Ocean Park 1. Quỹ căn độc quyền căn 2N2WC trục 12A tòa U38 view trực diện hồ Ngọc Trai: - Diện tích thông thủy: 66.1m2. - Tầng 5, T6, T7, 13, 14, 18, 24, 26, 36. - Vị trí đắc địa: Nằm tại giao lộ giữa đường Lý Thánh Tông và Đại Tây Dương, đối diện công viên hồ điều hòa Gia Lâm rộng 28,2 ha, mang đến không gian sống trong lành và tầm nhìn thoáng đãng. - Quy mô: 3 tòa căn hộ cao 34 - 38 tầng, tổng diện tích 1,79 ha. - Pháp lý: Sở hữu lâu dài. - Dự kiến bàn giao: Quý IV/2026. - Tiện ích nội khu đẳng cấp: Cư dân được hưởng trọn hệ thống tiện ích cao cấp như hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, khu BBQ, vườn dạo bộ và khu thương mại dịch vụ. - Đặc biệt: Hầm gửi xe bán tự động, tăng 1.5 lần slot để ô tô. Kết nối giao thông thuận tiện: Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm như Hồ Hoàn Kiếm, Aeon Mall Long Biên, Vincom Mega Mall Ocean Park và sân bay Nội Bài thông qua các tuyến đường huyết mạch. - Chính sách bán hàng hấp dẫn: Phương thức thanh toán linh hoạt: Khách hàng chỉ cần thanh toán 20% giá trị căn hộ trước, phần còn lại được hỗ trợ vay vốn với lãi suất 0% và ân hạn gốc đến tháng 9/2027. - Ưu đãi đặc biệt: Chính sách Early Bird tri ân 1% từ thời điểm booking đến thời điểm ký hợp đồng mua bán, cùng với 2 năm miễn phí quản lý dịch vụ. Liên hệ tư vấn: 0967101232

Xem thêm

Liên hệ:

096 710 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

2 PN, 2 WC
66.1 m²
69,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DV

Dương Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chiết khấu cao nhất thị trường độc quyền căn 2N2WC hướng ĐN view hồ Ngọc Trai tại Masteri Lakeside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.