Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2N - 63m2 - Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park giá nhỉnh 2 tỷ 490, sẵn sổ.

Ngày đăng: 08/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Liên hệ ngay em Hằng qua SĐT: 0819328688 để không bỏ lỡ các căn hộ CC đẹp mê ly này tại Vinhomes Ocean Park: - Loại căn hộ: 2PN (góc) - DT: 63m² - Thiết kế tối ưu không gian, hiện đại, full nội thất - Pháp lý đầy đủ, thủ tục nhanh gọn, sang tên dễ dàng. - Nhiều tiện ích trong KĐT: có biển hồ nước mặn, công viên xanh, trường học, bệnh viện ngay trong khu. - Giá: 3,49 tỷ Ngoài ra, em Hằng còn rất nhiều căn hộ CC giá rẻ khác từ chủ đầu tư, hàng đẹp giá tốt pháp lý rõ ràng. Miễn phí môi giới hỗ trợ tận tâm từ A-Z. Uy tín chất lượng phù hợp tài chính mọi gia đình Gọi ngay tới SĐT: 0819328688 để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

081 932 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,49 tỷ

2 PN, 1 WC
63 m²
55,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Yến Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2N - 63m2 - Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park giá nhỉnh 2 tỷ 490, sẵn sổ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.