Tin đăng đã hết hạn.

Sinh lời từ móng phân khu paris!! căn 2 phòng ngủ 64,8m2 tầng trung, hướng đb, giá chỉ 3,7xx tỷ

Ngày đăng: 14/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

TƯ VẤN 24/7 PHÂN KHU PARIS!! - Căn 2 ngủ 2 vệ sinh 64,8m2 - Hướng ban công Đông Bắc - Tầng trung, view bể bơi Hoàng Gia - Bàn giao tháng 12/2026 - Thanh toán tối đa 50% giá bán trước khi nhận bàn giao căn hộ - Hỗ trợ vay 70% với lãi suất 0% và ân hạn nợ gốc trong 24 tháng.

Xem thêm

Liên hệ:

034 883 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 2 WC
64.8 m²
57,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TT

Thị Trang Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sinh lời từ móng phân khu paris!! căn 2 phòng ngủ 64,8m2 tầng trung, hướng đb, giá chỉ 3,7xx tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.