Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh CH 2N + 1, 2WC căn góc thoáng, full đồ, giá hơn 3,5 tỷ chung cư Vinhomes Ocean Park 1

Ngày đăng: 12/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần tiền bán nhanh: CH: 2PN + 1, 2WC góc thoáng. Giá bán: 3.570 tỷ. Diện tích: 63m2 thông thuỷ. Ban công: TB - TN view đẹp. Thoáng mát mắt. Nội thất: Full đồ đẹp mới. Liên hệ ngay em Tâm xem nhà: 0899513866

Xem thêm

Liên hệ:

089 951 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,57 tỷ

3 PN, 2 WC
63 m²
56,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VT

VƯƠNG THỊ TÂM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh CH 2N + 1, 2WC căn góc thoáng, full đồ, giá hơn 3,5 tỷ chung cư Vinhomes Ocean Park 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.