Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 2PN tại The Sapphire 2, Đa Tốn, Gia Lâm, 2,78 tỷ, 55m2

Ngày đăng: 11/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại The Sapphire 2, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. + Diện tích: 55m2 + 2PN + 1WC + Hướng cửa chính: Đông Bắc + Hướng ban công: Tây Nam + Giá bán: 2,78 tỷ VND. Điểm đặc biệt: Căn hộ được thiết kế phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và dễ chịu cho cư dân. Dự án có nhiều tiện ích nội khu như công viên ven sông, hồ Ngọc Trai, và bể bơi trong nhà và ngoài trời, mang đến lối sống tiện nghi và thư giãn cho cư dân. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Tiện ích xung quanh: Gần trường học như The Dewey Schools Ocean Park và Brighton College Vietnam, siêu thị Utimart, cùng nhiều tiện ích khác đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Thông tin thêm về dự án: The Sapphire 2 thuộc Vinhomes Ocean Park với 16 tòa căn hộ, tổng cộng 9.600 căn hộ, cung cấp nhiều loại hình căn hộ từ studio đến 3 phòng ngủ. Dự án được thiết kế hiện đại, kết nối thuận tiện với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0862135913, liên hệ với Nguyễn Trọng Trưởng.

Xem thêm

Liên hệ:

086 213 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,78 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
50,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Trọng Trưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 2PN tại The Sapphire 2, Đa Tốn, Gia Lâm, 2,78 tỷ, 55m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.