Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 2,87 tỷ căn hộ 2n1vs full đồ, view nội khu, hướng nam sẵn sổ - không vay

Ngày đăng: 07/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tòa: S2.08 Loại căn: 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh Diện tích: 54m² Hướng: Tây Nam thoáng mát, đón gió View nội khu yên tĩnh, không bị chắn Nội thất full đủ, vào ở ngay Pháp lý: sổ đỏ sẵn, không vay ngân hàng Giá thu về: chỉ 2,87 tỷ Xem nhà dễ dàng đã có pass Liên hệ ngay để chốt căn đẹp giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

090 883 ****

Vị trí bản đồ

2,87 tỷ

2 PN, 1 WC
54 m²
53,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 2,87 tỷ căn hộ 2n1vs full đồ, view nội khu, hướng nam sẵn sổ - không vay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.