Tin đăng đã hết hạn.

Ra hàng The Sapphire tốt nhất của CĐT Vinhomes Ocean Park,đầy đủ phức hợp vui chơi, giá tốt nhất TT

Ngày đăng: 10/06/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ The Sapphire 1 - Vinhomes Ocean Park S1.08 tầng trung diện tích 62,7m2 được thiết kế với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, tạo không gian sống thoải mái và tiện nghi. Nội thất mới đẹp long lanh, phù hợp với nhu cầu sống hiện đại. Ban công hướng Tây Nam, view nội khu thoáng mát, mang lại sự thông thoáng và ánh sáng tự nhiên. Đầy đủ phức hợp thể thao, bể bơi, khu vui chơi ngoài trời, như siêu thị Utimart cách đó không xa, công viên Mùa Xuân Ecopark lý tưởng cho những buổi dã ngoại, cùng với các trường học như Greenfield School và Trường THCS Đa Tốn, đảm bảo cho cuộc sống gia đình thuận tiện và đầy đủ. Pháp lý: có sổ. Giá: 3.350 tỷ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sẵn xem nhà Vân Hoài Vinhomes 0977763048

Xem thêm

Liên hệ:

097 776 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

2 PN, 2 WC
62.7 m²
53,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VV

Vân Hoài Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ra hàng The Sapphire tốt nhất của CĐT Vinhomes Ocean Park,đầy đủ phức hợp vui chơi, giá tốt nhất TT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.