Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp quỹ căn chung cư chuyển nhượng từ 1 phòng ngủ - 3 phòng ngủ rẻ nhất thị trường tại Vin1

Ngày đăng: 03/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cập nhật quỹ căn mới nhất phân khu Metropoliton gửi ae @All + Zr3.2919 87m thông thuỷ 3ngủ view hồ 5,6tỷ bao phí + Be2.0709 3ngủ view bể bơi 4.88tỷ thu về + Be1.1214 3ngủ to 108.2m ĐN-ĐB 6.6tỷ nét gốc 6.827tỷ cắt lỗ 227tr + Ld32503 cắt lỗ 280tr thu về view hồ Gia Lâm + Ld31315 3.22tỷ thu về 54.5m + Pr6.3817 3.411tỷ thu về 64m + BE2,1806 giá 3,9 tỷ + BE4.1906 và BE3,1405 giá 4,2 tỷ. 2N + BE4,1515 và BE4,1516 giá 2,6 tỷ. 1N Quỹ Masterise M31606 và M31608a đông nam view hồ đẹp nhất Ocean Park 137m 12.8tỷ thu về Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Hoàng Anh Tuấn 0989864579

Xem thêm

Liên hệ:

098 986 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

1 PN, 1 WC
47.1 m²
59,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
M

Mr.tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp quỹ căn chung cư chuyển nhượng từ 1 phòng ngủ - 3 phòng ngủ rẻ nhất thị trường tại Vin1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.