Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Cần Bán Nhanh Căn 2N1VS Ocean Park Full Đồ Mới Giá Chỉ 2.86 Tỷ. LH 0984459993

Ngày đăng: 03/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Căn hộ thuộc toà S2, Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, toà vị trí trung tâm, di chuyển xe bus, bể bơi rất thuận tiện - View thoáng - Full đồ như ảnh - Chủ nhà thiện chí bán - Giá chỉ: 2.86 tỷ Xem chi tiết: https://timbdsvinhomes.vn/product/chinh-chu-can-ban-nhanh-can-2n1vs-ocean-park-full-do-moi-gia-chi-2-86-ty/ Liên hệ xem nhà: 0984459993

Xem thêm

Liên hệ:

098 445 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,86 tỷ

2 PN, 1 WC
54.7 m²
52,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LD

Lê Thị Dịu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Cần Bán Nhanh Căn 2N1VS Ocean Park Full Đồ Mới Giá Chỉ 2.86 Tỷ. LH 0984459993 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.