Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1BR + LD31120 LONDON3 Vinhomes Ocean Park nhận nhà 8/2028 giá bán 3.197 tỷ

Ngày đăng: 05/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1BR + LD31120 LONDON3 TẦNG TRUNG SIÊU ĐẸP. Tuyệt tác trung tâm Ocean Park 1 View nội khu cực đẹp! Diện tích: 48.2m² thông thuỷ. Tầng 11, hướng đông bắc. Căn 1N + chia đc thành 2 ngủ. View: Nội khu không gian sống xanh, thư giãn mỗi ngày. Giá bán theo tiến độ: 3.197 tỷ. Nhận nhà tháng 8/2028. Cực phù hợp với AC muốn đầu tư, mua tích sản cho con. ---------------------------- Vị trí siêu đắc địa: The London căn hộ mặt phố, ngay Quảng Trường Ga Metro và các tuyến Vinbus. Thuận tiện di chuyển, kết nối mọi nơi. ---------------------- Sảnh lễ tân, bảo vệ sang trọng. Có slot để xe ô tô. Phòng xông hơi, tập gym, bida, khu vui chơi trẻ em, khu giải trí, thư viện TẠI TẦNG 2. Công viên nội khu. Bể bơi nước mặn SANTA MONICA. 12 bể bơi, 50 sân bóng đá, tennis, cầu lông, bóng rổ nội khu. 200 điểm nướng BBQ view hồ gắn kết gia đình. 25 trường học ngay trong dự án không cần đưa đón. ---------------------------- Liên hệ: 0934252272 Không QC.

Xem thêm

Liên hệ:

093 425 ****

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

1 PN
48.2 m²
66,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
A

Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1BR + LD31120 LONDON3 Vinhomes Ocean Park nhận nhà 8/2028 giá bán 3.197 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.