Tin đăng đã hết hạn.

Căn độc quyền mã căn s2.19 2pn+ view cực đẹp giá tốt 3.18 tỷ- bc tấy bắc!

Ngày đăng: 28/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Loại căn: 2PN+ không gian rộng rãi, tiện nghi cho gia đình Diện tích: 62.4m² thiết kế tối ưu, dễ dàng bố trí nội thất Hướng ban công: Tây Bắc đón nắng nhẹ, view thoáng đẹp Nội thất: Full đồ đầy đủ tiện nghi, chỉ việc xách vali vào ở ngay Tình trạng: Để trống, sẵn sàng giao dịch nhanh chóng Pháp lý: Sổ đỏ đảm bảo giao dịch an toàn, minh bạch Giá bán: NET 3,18 tỷ cơ hội sở hữu căn hộ xịn với mức giá hợp lý! Tình trạng vay: Không vay sang tên nhanh gọn, thủ tục đơn giản Căn hộ lý tưởng để ở hoặc đầu tư khu vực sầm uất, đầy đủ tiện ích nội khu: hồ bơi, gym, TTTM, công viên xanh Xem nhà 24/7 sẵn pass, hỗ trợ nhanh chóng!

Xem thêm

Liên hệ:

090 883 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,18 tỷ

2 PN, 1 WC
62.4 m²
50,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn độc quyền mã căn s2.19 2pn+ view cực đẹp giá tốt 3.18 tỷ- bc tấy bắc! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.