Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN 1WC 43m2 full đồ mới tinh, view thoáng, tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 2,43 tỷ

Ngày đăng: 26/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình nhỏ. Với diện tích 43m2, căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, tạo sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Căn hộ hướng Đông Nam, giúp đón ánh sáng tự nhiên và gió mát, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Giá bán 2,43 tỷ VND là một lựa chọn hấp dẫn cho những ai tìm kiếm không gian sống chất lượng và tiện ích đầy đủ. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện Hy vọng mới - Siêu thị Thái Metro, Siêu thị L-Mart II, Winmart Vincom Ocean Park - Trường THPT Dương Xá, Trường Cao đẳng Kỹ thuật - Mỹ nghệ VN, Trường Mầm non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm Liên hệ để biết thêm chi tiết: Mạnh Hải 0868984789

Xem thêm

Liên hệ:

086 898 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,43 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
56,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MH

Mạnh Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN 1WC 43m2 full đồ mới tinh, view thoáng, tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 2,43 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.