Tin đăng đã hết hạn.

Căn đẹp giá tốt Vinhomes Ocean Park: Studio-3PN, view thoáng, sổ sẵn! Chính chủ gửi bán, hỗ trợ vay

Ngày đăng: 09/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Quỹ căn chuyển nhượng hiếm Vinhomes Ocean Park. Giá tốt nhất thị trường chính chủ gửi bán, pháp lý rõ ràng. Một số căn hộ chủ nhà cần bán gấp do không có nhu cầu sử dụng. Nhà mới nguyên bản, chưa từng ở thích hợp mua ở ngay, đầu tư cho thuê, hoặc giữ tài sản lâu dài. Bảng giá cập nhật mới nhất (tuỳ căn, view, tầng). Studio (27,5m2 36,5m): Giá chỉ từ 1.7XX tỷ. 1PN + 1VS (38m2 43m): Giá chỉ từ 2.2XX tỷ. 1PN + (42,9m2 48m): Giá chỉ từ 2.3XX tỷ. 2PN + 1VS (54,9m): Giá chỉ từ 2.8XX tỷ. 2PN + 2VS (64,9m): Giá chỉ từ 3.5XX tỷ. 3PN + 2VS (74m2 100m): Giá chỉ từ 3.8XX tỷ. Cam kết chuyên nghiệp minh bạch. Làm việc trực tiếp chính chủ Không kê giá, không phí ẩn. Miễn 100% phí môi giới cho khách mua. Hỗ trợ đàm phán, cam kết giá tốt nhất thị trường. Dẫn xem nhà 24/7, hỗ trợ pháp lý, sang tên sổ nhanh trong ngày. Ưu đãi đặc biệt cho khách đặt cọc sớm. Gửi ảnh video thực tế. Chọn căn đẹp giữ giá tốt nhất trong tuần số lượng có hạn căn đẹp ra nhanh, chậm là mất! Liên hệ ngay: Nguyễn Trí Vinhomes 0333719669Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

033 371 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,97 tỷ

1 PN, 1 WC
36.5 m²
53,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Trí Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn đẹp giá tốt Vinhomes Ocean Park: Studio-3PN, view thoáng, sổ sẵn! Chính chủ gửi bán, hỗ trợ vay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.