Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Masteri Waterfront nguyên bản từ CĐT, tầng cao hướng mát, 3.91 tỷ nét chủ thu về.

Ngày đăng: 31/05/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Masteri Waterfront diện tích 63 m2 với thiết kế 2 phòng ngủ và 2 toilet, cực kỳ phù hợp cho những ai thích không gian thoáng đãng và tiện nghi. Giá chỉ 3,91 tỷ, một mức giá khá hợp lý cho một không gian sống hiện đại và đầy đủ tiện ích. Căn hộ này sở hữu nhiều ưu điểm nổi bật, từ thiết kế hiện đại đến không gian sống thoải mái. Phù hợp cho cả gia đình trẻ hay những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Thiết kế nguyên bản từ CĐT. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! 0977763048 Vân Hoài Vinhomes .

Xem thêm

Liên hệ:

097 776 ****

Vị trí bản đồ

3,91 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
62,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VV

Vân Hoài Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Masteri Waterfront nguyên bản từ CĐT, tầng cao hướng mát, 3.91 tỷ nét chủ thu về. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.