Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ 2pn giá tốt full đồ, sẵn sổ view thoáng mát

Ngày đăng: 23/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mã căn: S2.08 Loại: 2PN 1WC Diện tích: 53m² Hướng: Tây Nam ban công thoáng, đón nắng nhẹ Nội thất: Full đồ đẹp chỉ việc xách vali vào ở Tình trạng: Đã có sổ hồng, không vay giao dịch nhanh gọn Giá thu về: 2,830 tỷ Đặc biệt: Có sẵn pass hỗ trợ vay & làm sổ thường cho khách có nhu cầu Liên hệ ngay Em An 0908833535

Xem thêm

Liên hệ:

090 883 ****

Vị trí bản đồ

2,83 tỷ

2 PN, 1 WC
53 m²
53,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ 2pn giá tốt full đồ, sẵn sổ view thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.