Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 1PN 1WC, giá 2,38 tỷ, ban công Đông Nam, tầng trung Pavilion Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 23/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn 1PN 1WC giá tốt nhất, tầng trung tòa Pavilion, Vinhomes Ocean Park. LH xem nhà: 0907351001 - Diện tích: 44,7m2 - Tầng trung đẹp, ko dính số xấu - Hướng cửa Tây Bắc - Hướng ban công Đông Nam - Thiết kế bếp giấu, phòng khách to rộng, đẹp - Nguyên bản CĐT, nhà mới, chưa ở khi nào - Giá bán 2,38 tỷ thu về (rẻ như bên S), mà lại có 2 hầm, có khu vui chơi trong nhà - Chuyển nhượng HĐMB LH em Huế Vin: 0907351001

Xem thêm

Liên hệ:

090 735 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

44.7 m²
53,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Huế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 1PN 1WC, giá 2,38 tỷ, ban công Đông Nam, tầng trung Pavilion Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.