Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2N2WC giá chỉ 62,9tr/m2 toà M2 khu Masterise đáng sống nhất Ocean Park

Ngày đăng: 22/05/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn 2N + tòa M2, Masteri Waterfront, Vinhomes Ocean Park. - Diện tích: 58m2. - Tầng đẹp thoáng mát. - Ban công view Vinuni. - Giá: 3,6x tỷ. Anh chị quan tâm liên hệ xem nhà em Hoàng Anh: 0843398833 Anh chị quan tâm nhắn tin zalo em nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

084 339 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
62,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TA

Thai Hoang Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2N2WC giá chỉ 62,9tr/m2 toà M2 khu Masterise đáng sống nhất Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.