Tin đăng đã hết hạn.

Cần Bán Nhanh Căn 1PN+ Diện Tích 48m2 - Siêu Phẩm View Biệt Thự Tòa P4 Full Đồ Đẹp Hướng Đông Nam

Ngày đăng: 27/05/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn: 1N+ 48m2 Tòa P4 Tầng Cao
Hướng ban công: Đông Nam
Nội Thất: Full Liền tường ( khách mua cho thuê chủ sắm thêm đồ cho , còn mua ở bớt 10tr tự sắm )
Tình Trạng: Ân hạn 31/7/2025 đc 0% suất đến 31/7/2025 chuyển khoản vay
Giá: 2.850 tỷ
Sẵn Pass xem được ngay
Liên hệ xem nhà : 0968187730 (Call/Sms/Zalo 24/7)

Xem thêm

Liên hệ:

096 818 ****

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

2 PN, 1 WC
48 m²
59,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0968187730

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần Bán Nhanh Căn 1PN+ Diện Tích 48m2 - Siêu Phẩm View Biệt Thự Tòa P4 Full Đồ Đẹp Hướng Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.