Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp bank bán gấp 3PN 75,6m2, tầng trung giá tốt The Miami chỉ 4.56 tỷ (giảm 100tr khách thiện chí)

Ngày đăng: 14/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần tiền nên bán gấp căn hộ 75,6m² - 3PN (2WC) tòa GS2, The Miami "Giảm ngay 100tr cho khách thiện chí chốt nhanh trong tuần".

+ Vị trí nằm căn góc 2 mặt thoáng, trục hoa hậu, hướng ĐN mát mẻ, view Panorama.

+ Diện tích: 75,6m² thông thủy (81,6m² tim tường).

+ Căn hộ tầng trung, hướng Đông Nam, view thoáng vĩnh viễn.

+ Nội thất lát sàn gỗ mới tinh sịn sò đầu tư hơn 500 triệu.

+ Pháp lý đầy đủ: Sổ hồng cất két, sẵn sàng giao dịch.

+ Giá bán nhanh trong tuần chỉ 4.65 tỷ (gia lộc cho khách thiện chí trả thẳng).
-------
Liên hệ trong giờ hành chính gặp chú Phước, SĐT: 0962535224

Xem thêm

Liên hệ:

096 253 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,56 tỷ

3 PN, 2 WC
75.6 m²
60,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu Miami, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
BQ

BĐS Xuân Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp bank bán gấp 3PN 75,6m2, tầng trung giá tốt The Miami chỉ 4.56 tỷ (giảm 100tr khách thiện chí) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.