Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 1N+ 49m2 sử dụng phân khu cao cấp RuBy R1.05 tầng 30 trục 10 . Giá chỉ 2.980 tỷ bao phí

Ngày đăng: 12/05/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán căn 1N+ 49m² sử dụng phân khu cao cấp RuBy R1.05 tầng 30 trục 10 . Giá chỉ 2.980 tỷ bao phí
Căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội, với diện tích 49m², giá 2,98 tỷ ( bao phí)
- Loại căn hộ 1N+1
- Nội thất đầy đủ, có điều hòa, tủ lạnh, giường...nhà mới 100%
- Pháp lý đầy đủ.
Liên hệ ngay Minh Châu qua số điện thoại 0966 490 845 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

096 649 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,98 tỷ

49 m²
60,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TA

Thiên An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 1N+ 49m2 sử dụng phân khu cao cấp RuBy R1.05 tầng 30 trục 10 . Giá chỉ 2.980 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.