Tin đăng đã hết hạn.

Đầu tư thông minh CH 1N + 43m2 tại tòa M1 - nội thất NB đã có sổ GD ngay - Giá bán 3 tỷ 2

Ngày đăng: 07/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư 2PN, 1WC giá 3,2 tỷ tại Masteri Water front, Quốc Lộ 5B, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội.
Thông tin chi tiết:
+ CH M1 thiết kế 1PN.
+ Diện tích: 42.96 m2.
+ Nội thất: NB chủ đã làm rèm và dàn phơi.
+ Ban công: TN.
+ Tình trạng pháp lý: ĐÃ có sổ GD ngay.
+ Giá bán: 3 tỷ 2 chưa gồm phí dịch vụ.
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Lê Hải Anh - 0376962786.

Xem thêm

Liên hệ:

037 696 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN, 1 WC
42.96 m²
74,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LA

Lê Hải Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đầu tư thông minh CH 1N + 43m2 tại tòa M1 - nội thất NB đã có sổ GD ngay - Giá bán 3 tỷ 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.