Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ cao cấp 2pn 54m2 tòa beverly giá cực tốt, thanh toán dãn

Ngày đăng: 11/05/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN diện tích 54m² tại tòa The Beverly Ocean Park 1 là lựa chọn lý tưởng vừa túi tiền, tiện nghi đầy đủ, lại nằm trong khu đô thị đáng sống bậc nhất Hà Nội:

- Thiết kế tối ưu, ban công thoáng, ánh sáng tràn ngập.
- Nội khu Beverly đẳng cấp: Công viên nội khu, thác nước tầng bậc, khu vui chơi nghệ thuật, hồ bơi điện phân muối, sân thể thao, trung tâm thương mại.
- Phù hợp an cư cho gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê sinh lời bền vững.
- Giá cực hấp dẫn chỉ từ 3,250 - 3.3 tỷ tùy vị trí, hỗ trợ thủ tục & vay ngân hàng.

Số lượng căn diện tích nhỏ tại Beverly rất hiếm Đừng bỏ lỡ!

Liên hệ ngay: em Phương tận tâm, nhiệt tình, không bao giờ bỏ rơi khách hàng 0928508689

Xem thêm

Liên hệ:

092 850 ****

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

2 PN
54.5 m²
59,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TP

Ta Thu Phuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ cao cấp 2pn 54m2 tòa beverly giá cực tốt, thanh toán dãn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.