Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền!!! Bán căn hộ 2PN2WC view trường quốc tế Brighton siêu xịn S2.05

Ngày đăng: 06/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Độc quyền!!! Bán căn hộ 2PN2WC view trường quốc tế Brighton siêu xịn
Mã căn: S2.05
63m2 thông thuỷ
Full nội thất mới,sẵn sổ,full sàn gỗ mới làm thêm
Xem nhà dễ,hẹn trc
Ban công Tây Bắc
Giá: 3,34 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

097 732 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,34 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
53,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LH

Lê Thị Huế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền!!! Bán căn hộ 2PN2WC view trường quốc tế Brighton siêu xịn S2.05 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.