Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ 200tr căn 2N+ London view trực diện quảng trường metro - Vinhomes OCP1 Gia Lâm, Hà Nội

Ngày đăng: 12/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN các căn hộ chung cư đang xây mới tại Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội. Nhận nhà từ tháng 9/2026-4/2027.

1___LD31127 tầng trung - Căn 2N+ rộng 76m2 - giá cắt lỗ 200tr chỉ 4,63 tỷ (61tr/m2) - hướng ĐB ĐN mát mẻ, view trực diện quảng trường Metro. Vào tiền 700tr sau đó thanh toán tiến độ 2 tháng/lần. Tháng 9/2026 nhận nhà.

2___PR31602 tầng trung - Studio 31,2m2 - chủ muốn thu về giá đã vào tiền 2,1 tỷ (67,3tr/m2) - view thoáng, có ban công. Tháng 4/2027 nhận nhà.

3___PR51713 tầng trung - Căn 2N 61,6m2 - giá CDT 3,76 tỷ (61,05tr/m2) - View nội khu và đường Lý Thánh Tông, hướng TN. Tháng 12/2026 nhận nhà.

4___PR10917 tầng trung - căn 2N 64,1m2 - giá 4,28 tỷ (66,77tr/m2) - View hồ San Hô và trường học, hướng ĐN TN. Tháng 12/2026 nhận nhà.

Hotline: 0936.422.314 - em Thưởng

Xem thêm

Liên hệ:

093 642 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

4,63 tỷ

2 PN, 2 WC
75.9 m²
61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VV

Van Thuong Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ 200tr căn 2N+ London view trực diện quảng trường metro - Vinhomes OCP1 Gia Lâm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.