Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC mini 75m2, 4,13 tỷ, 3PN, 2WC tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Hà Nội, giá ưu đãi hot!

Ngày đăng: 24/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chung cư mini tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Dương Xá, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 75m2, căn hộ được thiết kế thông minh, tối ưu hóa công năng sử dụng.

+ Diện tích rộng rãi 75m2, phù hợp cho gia đình.
+ 3 phòng ngủ thoáng mát, đảm bảo sự riêng tư.
+ 2 phòng tắm hiện đại, thuận tiện cho sinh hoạt.
+ Hướng cửa chính Tây, ban công Tây Nam, đón gió mát.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, sẵn sàng cho cuộc sống.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Căn hộ không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt mà còn mang lại giá trị đầu tư lâu dài.

Khu vực xung quanh rất thuận tiện với nhiều tiện ích như bệnh viện Hy Vọng Mới, siêu thị L - Mart II, Thái Metro, WinMart Vincom Ocean Park, và các trường học như THPT Dương Xá, Cao đẳng Kỹ thuật - Mỹ nghệ VN, Trường mầm non Peter Garden.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0835408389 với Hà thế Vượng. Không bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng!

Xem thêm

Liên hệ:

083 540 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,13 tỷ

3 PN, 2 WC
75 m²
55,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HV

Hà Thế Vượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC mini 75m2, 4,13 tỷ, 3PN, 2WC tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Hà Nội, giá ưu đãi hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.