Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 1,87 tỷ, 33m2, view đẹp, uy tín

Ngày đăng: 24/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm sự tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 33m2, căn hộ 1PN, 1WC được thiết kế thông minh, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên và không gian sử dụng.

- Giá bán: 1,87 tỷ VND.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh.
- Hướng cửa chính: Đông Nam, hướng ban công: Đông Nam.

Điểm nhấn:
Căn hộ không chỉ đáp ứng nhu cầu về không gian sống mà còn mang đến phong cách sống hiện đại. Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Gọi 0977326258 hoặc liên hệ Lê Thị Huế.

Xem thêm

Liên hệ:

097 732 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,87 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
56,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LH

Lê Thị Huế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 1,87 tỷ, 33m2, view đẹp, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.