Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ bán nhanh! căn 2n tòa m3, 55m2 full nt, tầng trung view hồ, sẵn sổ - giá bán chỉ 4 tỷ 1

Ngày đăng: 23/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Masteri Waterfront, Quốc Lộ 5B, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.
Thông tin chi tiết:
+ CH tòa M3.1x18
+DT: 55.14m2
+Nội thất full đồ
+BC: TN
+ Có sổ
+ CÓ slot ô tô bãi nổi
+ Giá 4 tỷ 1

Căn hộ nằm gần các tiện ích như cách trường THPT Kiến Thụy chỉ 2km, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0376962786 và gặp Lê Hải Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

037 696 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

2 PN, 2 WC
55.14 m²
74,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LA

Lê Hải Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ bán nhanh! căn 2n tòa m3, 55m2 full nt, tầng trung view hồ, sẵn sổ - giá bán chỉ 4 tỷ 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.