Tin đăng đã hết hạn.

CHỐT NHANH studio tòa M2 full đồ thiết kế, ~26m2 sẵn sổ bàn giao ngay - giá bán duy nhất 2 tỷ 3

Ngày đăng: 22/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ đẹp, nhiều tiện ích tại Masteri Waterfront, 2,3 tỷ, 25,41 m2

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Masteri Waterfront, Quốc Lộ 5B, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội. Căn hộ 1PN, 1VS này có diện tích 25,41 m2, được thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, mang đến không gian sống thoải mái cho cư dân.

- Giá bán: 2,3 tỷ VND.
- Diện tích: 25,41 m2.
- Số phòng ngủ: 1PN.
- Số toilet: 1VS.
- Hướng ban công: Tây Bắc.
- Pháp lý đầy đủ.

Căn hộ có phong thủy tốt, tạo không gian sống hài hòa và dễ chịu.

Địa điểm xung quanh:
- Gần trường THPT Kiến Thụy, thuận tiện cho việc học tập.
- Các tiện ích xung quanh như siêu thị, chợ, và khu vui chơi giải trí.

Vui lòng liên hệ Lê Hải Anh qua số điện thoại 0376962786 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

037 696 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

1 PN, 1 WC
25.41 m²
90,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LA

Lê Hải Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHỐT NHANH studio tòa M2 full đồ thiết kế, ~26m2 sẵn sổ bàn giao ngay - giá bán duy nhất 2 tỷ 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.