Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 2N2VS tại toà P2 Vin Ocean Park 1 Gia Lâm HN

Ngày đăng: 20/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần tiền bán nhanh căn 2N tại toà P2 Vin OCP1
Diện tích 62,4m2 thông thuỷ
Hướng ĐN hè mát đông ấm, view nội khu
Nhà nguyên bản mua về tự thiết kế nội thất theo sở thích
Giá 3,5 tỷ
LH 0964510144 để xem căn hộ thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

096 451 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 2 WC
62.4 m²
56,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội

Tuấn Đại

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 2N2VS tại toà P2 Vin Ocean Park 1 Gia Lâm HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.