Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán ngay CH 2PN+ tòa H2, 64.24m2, nội thất full, view công viên, giá bán 5tỷ bao phí

Ngày đăng: 18/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại tòa H2. Căn hộ 64.24m2 với 2 phòng ngủ và 2 toilet, được thiết kế đầy đủ nội thất, phù hợp cho gia đình hoặc nhà đầu tư.

- Giá bán: 5 tỷ đã bao gồm phí.
- Diện tích: 64.24m2.
- 2 phòng ngủ (2PN) và 2 phòng tắm (2WC).
- Hướng ban công: Tây Nam.
- Nội thất: Đầy đủ, sẵn sàng để ở.

Căn hộ nổi bật với thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với vị trí đắc địa, không gian xung quanh yên tĩnh, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm sự an lành trong cuộc sống hàng ngày.

Tiện ích xung quanh:
- Gần trường THPT Kiến Thụy.
- Hệ thống giao thông thuận tiện.
- Các dịch vụ tiện ích đầy đủ xung quanh.
- Công viên, hồ bơi, phố đi bộ...

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết 0376962786 Lê Hải Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

037 696 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
64.24 m²
77,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LA

Lê Hải Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán ngay CH 2PN+ tòa H2, 64.24m2, nội thất full, view công viên, giá bán 5tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.